300k Gái gọi Thảo Nhi xxx242 - Hàng mới tháng 4

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Em nó có làn da trắng và mát mịn sờ rất sướng, body thuộc thuộc diện có da có thịt ôm rất thích, khuôn mặt duyên ưa nhìn, body của em nó thuộc dạng xôi thịt ấp rất vừa miếng, mình thấy thích gu em này lắm, ko gầy cũng chẳng béo, cơ thể đầy đặn mỡ màng vừa phải khiến bất kỳ anh em nào khi đối diện với em nó khó mà thoát khỏi sự thèm khát những ham muốn được. Vày vò em nó mới cảm nhận được sự tươi mát, da dẻ căng mịn, body mượt mà này

Trình độ thổi kènkhá, mút cu ngấu nghiến như cho con bị bỏ đói, lưỡi liếm dọc cu em rê lên rê xuống, phê phê tê dại hêt cả người. Mấy lần tưởng muốn chớ nhưng e lại chườn lên người liếm ty tay vê vê hòn dái cu đứng ngồi không yên, chiếc lưỡi phải nói rất ma thuật làm lê tê phê, nói thật là kèn sáo em nó hay quá mà tí uot thôi, đeo bao vào không ra thì phí mất. Cái bím khít co bóp và những tiếng rên đầy nhục dục, bím nhầy nhụa dâm thủy cảnh báo anh em dễ bị hạ gục lắm

Đánh giá:
SN: 1992
Chiều cao: 1m60
Quê quán: miền tây
Face: xinh xắn dễ thương, gái miền tây luôn chân chất, mũi cao dọc dừa, thêm cái miệng rộng lúc nhìn em Bj mà muốn bắn vào miệng em nhưng em không có dịch vú đấy
V1: hệ cam to tròn săn chắc, núm hạt đỗ, ti hồng, bú mút xoa nắn thoải mái.
V2: eo ót mình dây cây cảnh, dáng đêp
V3: căng đét, doggy là không thua bất cứ em siêu vòng 3 nào
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.​

p/s: có đi some 2 nữ giá thương lượng

Thông tin:
Gái gọi: Thảo Nhi
Khu vực: quận tân phú
Thời gian: 10h -19h
Price: 300k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator: