400k Gái gọi Diễm My xxx040 - Hàng mới tháng 1

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Dạo này hàng cũng về kha khá, anh em tranh thủ check nha, đừng để lúc xuống số rồi lại chạy vòng vòng xin thì khó có lắm ah nghen. Nhận được số em này từ ông anh kèm lời giới thiệu em này đợt đầu đi làm giá 400k! bây h bão giá! lại gần tết nên giảm giá cho anh em vui xuân...

Nghe thú vị quá bốc máy gọi ngay cho e ấy. Được 1 cái hẹn ở xxx mình lật đật đến lấy phòng và nhắn tin cho em nó! Tác phong cực kì nhanh nhẹn ..... 5' sau em đã có mặt!! oaaaaaaaaa ! đập vào mắt 1 em quá đỗi teen! vòng 1 có vẻ to.... lúc đầu nghi em nó sử dụng giấy độn .... ai ngờ khi lột đồ ra thì k tin nổi ! ngực to và chắc thật! sờ xuống bím ! lông lơ thơ và lại có vẻ khin khít .... k caravat luôn ! nhìn yêu quá đi mất.

Vậy là mọi thủ tục diễn ra nhanh chóng giữa 2 anh em! Em rất ngoan và chiều chuộng mình trong khâu service! Lại còn cho mình vét máng nữa chứ ! hihi ! bím em ngon thế này mà ko vét thì phí của giời à ! chả mấy khi kiếm được em hàng có cái bím đẹp như vậy đâu! Anh em tranh thủ đi check sớm nha..........

Đánh giá:
SN: 1995
Chiều cao: 1m66
Quê quán: miền tây
Face: đẹp như mấy em búp bê châu âu, biết cách trang điểm, môi mộng thổi kèn là chỉ có bắn sớm.
V1: hệ cam to tròn săn chắc, núm hạt đỗ bú mút xoa nắn thoải mái.
V2: có ít lipit, thuộc dạng có da có thịt
V3: chiều cao lí tưởng cùng với cặp chảo căng đét, ẵm lên phang hay doggy đều hết ý
Service: Đúng chuẩn gái gọi, chiều chuộng khách hang. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (cho khách sạch sẽ), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Diễm My
Khu vực: quận tân phú
Thời gian: 9h – 24h
Price: 400k/s

Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator: