300k Gái Gọi Ngọc Anh Xxx742 - Hàng Mới Tháng 10

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Mấy hôm nay bận quá, bài thì đầy mà mình check về lên không kịp cho anh em, lại bị ông anh hối dữ quá, đòi giao bài liên tục. Chắc do mình còn yếu nên không thể đáp ứng lượng bài dày đặc, phải tốn hao tinh binh đi check mà còn phải lên bài để giới thiệu đến cho anh em.

Chả là , hôm trước ngồi ở cơ quan làm việc mà người cứ bứt rứt, kiểm tra lại thì hoá ra thằng em bị bỏ đói lâu ngày nó vùng lên đấu tranh. Hỏi nó: “Mày muốn gì ?” thì nó trả lời gọn lỏn: check hàng.

Vui một chút, nhưng sao dạo này nghe đến check hàng là chân Sói lại run lên. Nhớ lại hình ảnh của em lại thèm không kiềm được, làn da trắng mịn màng, khuôn mặt kiểu như những nữ hiệp cổ trang, thân hình ổn với cặp vú xinh xắn, đặc biệt là đầu vú nhỏ tí ti.

Thế là ale hấp, 1 sms, 1 cuộc hẹn và lại là những phút giây ngọt ngào. Cảm giác được Ngọc Anh chui vào nằm gọn lỏn trong vòng tay như một con mèo nhỏ ấy, em này nói chuyện rất cởi mở và tình cảm, lâu lắm rồi mới có cảm giác như nằm với người yêu.

Công việc phang phập thì thôi Sói xin phép không kể, ai cũng giống ai, điều đáng nói là em ấy rất hợp tác, chuyển đi chuyển lại các tư thế mà không hề phàn nàn gì cả, bao giờ mình out thì thôi (hôm đấy mình làm hơi lâu ra).

Đánh giá:
SN: 1988
Chiều cao: 1m56
Quê quán: miền tây
Face: nhìn mộc mạc đơn giản, trang điểm nhẹ, vẫn phảng phất đâu đây hương vị gái quê.
V1: hệ cam to tròn săn chắc, núm nhỏ, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: eo ót mình dây, ôm rất đã.
V3: mông to, doggy với úp sọt là out ngay.
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

p/s: có qua đêm, some 2 nữ giá thương lượng.

Thông tin:
Gái gọi: Ngọc Anh
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 9h - 24h

Price: 300k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
N

ngọc anh

Guest
Xin chào mọi người,chuc các bác và anh em vui vẻ nhieu sức khỏe

Status