300k Gái Gọi Thu Hiền Xxx183 - Hàng Mới Tháng 11

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Sau một vài trục trặc xa cách anh em thì anh lại trở lại cuộc chơi, cuộc sống của lão thật tốt, cứ ăn rồi chơi, ai như những thằng viên chức ở việt nam như chúng tôi làm như chó mà lương thấp, muốn thưởng thức 1 em gái gọi cũng phải cân nhắc tiền túi.

Tối mùng 1, sau chuyến taxi muộn về Sài Thành việc đầu tiên tôi nghĩ đến là fang fang và fang để xả bớt những thứ gà, hải sản rượu bia ào ạt mấy ngày qua, lấy quả SIM rác ra nhắn tin cho e Ngọc Duyên mà bro đang ẵm trong vòng tay rồi.

Đành hẹn em mới làm bài mới luôn, 9h30 pm lên đường, đến nơi nt cho em nó đúng 3 phút thấy gõ cửa, đang rửa chym đành tôi quấn khăn phi ra mở cửa trước mắt…ôi cái đệt gì thế:-o… một con nhà quê xấu xí, cũ kĩ như rẻ rách đang định cất mồm nhổ nước bọt thì nó đưa cho mình đôi khăn:d…ah con dọn Phòng<:p nhưng kìa em nó đứng ngay sau, khá cao ráo xinh xắn. Tôi nhanh nhẹn đưa em vào rồi vào kỳ cọ nốt con chym, ra bảo em nó vô tắm thì em nó đứng dậy uốn éo đòi mình cởi đồ hộ và ko quên trao một cái hôn nhẹ lên má trước khi vào tắm.

Tắm xong em nó trườn lên người và bảo: Sao anh lại hỏi em có sức phục vụ anh không, 1 shot anh trước nhé rồi e nó cưới dâm đãng dí vú vào mặt mình, mình định móc tay xuống bým thì em nó bảo a chỉ đựợc chọn 1 trong 2: (1) là vú và (2) là bým, mình bảo thế khác gì Trạng Quỳnh cho ỉa nhưng cấm đái sao đỡ nôii rồi phi vào móc lốp. Đoạn này mới hay nè, e nó rên ầm ĩ rùi chồm lên hôn mình ngấu nghiến cháo lưỡi sột soạt, thú thật từ trước tới nay trừ người yêu ra chứ ít hôn phò lắm nhưng trong hoàn cảnh này các bro thông cảm là không đỡ được em ấy với lại thấy lúc vào cũng đánh răng, mồm miệng thơm tho nên chấp nhận đồng tình.

Cả 2 vừa cháo lưỡi vừa móc lốp, nước nôi bým em ấy ướt rề rà (quả thực không có cảm giác là đi chơi gái anh em ah), một lúc sau tôi mới chìa ku trước mặt bảo em ấy mút, em nó mút chùn chụt ngay rất ướt át làm tý out may mà mình rút ra kịp, em nó lại kéo đầu mình xuống cháo lưỡi, mình ngẩng đựơc cái đầu lên thì nó lại vồ lấy ku mút mát phê vãi cả nước đái, không chịu đựoc nữa rút quả bao ra chiến thôi, chủ đạo 3 tư thế truyền thống, vác cày qua núi, doggy đựoc 15 phút hỏi em nó có mệt không, em nó bảo không em đang sướng lắm a đ..y..t tiếp đi anh, mạnh vào…đúng rồi, em chưa gặp ai như anh..a.a.a.a, mình cứ hở ra lúc nào là em nó vít cổ xuống cháo lưỡi (em nó thích mình thế ư;;)) . Nói thật từ thửở đi chơi phò đến nay chưa bao giờ đựoc cảm giác yêu chiều như vậy, đồng hồ chỉ sang phút thứ 25 đang trong thế vác cày qua núi bảo em là anh out nhá, em nó okie thế là đóng rầm rập….và phê, em nó lại lôi cổ xuống liếm lỗ tai, rồi lại cháo lưỡi….ghê quá thôi, hẹn gặp lại em nhá.

Đánh giá:
SN: 1992
Chiều cao: 1m60
Quê quán: miền tây
Face: face xinh, đậm chất miền tây, với đôi mắt to, mũi cao dọc dừa, môi mộng, dáng cao chuẩn.
V1: hệ cam to tròn săn chắc, vú đẹp, dạng vú chén ngực dĩa, quầng vú to, núm nhỏ, bú mút xoa nắn thoải mái.
V2: có da có thịt, cũng có eo ót như ai kia
V3: cái chão này khỏi chê
Service: Đúng chuẩn gái gọi, nhẹ nhàng nhiệt tình, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Thu Hiền
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 10h - 23h

Price: 300k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom