300k Gái Gọi Tố My Xxx015 - Hàng Mới Tháng 11

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Tình hình là mình vừa check một em hàng rất ổn nên làm cái rp này để báo cáo và chia sẻ cùng anh em.

Chẳng là sáng nay com chym của mình nó lên cơn vật mà gấu lại về ngoại, mình liền lấy điện thoại ra gọi cho mấy em hot hot thì không được em nào bèn gọi cho em Tốmy hàng mới. Mình thấy rất ấn tượng về cách phục vụ của em, mình là cứ nghe thấy từ mới là khoái rồi không hỏi nhiều nữa setup ngay. Được cái hẹn ở xxx thế là thẳng tiến lần này không phải hỏi thăm đường như lần trước nữa vì đã đến đây rồi.

Lấy phòng nhắn tin khoảng 5p thì em tới giờ giấc chuẩn.
Đập vào mắt là một em teen tươi tỉnh và rất nhí nhảnh hay chuyện và trả lời rất thẳng thắn không úp úp mở mở như một số em khác.

Hai anh em Nằm ôm ấp chém một lúc rồi mới vào vấn đề chính cũng vẫn như mọi khi sau màn bú liếm của em là đến những tư thế sở trường của mình.:đầu tiên là cổ chuyền=>>vác chày qua núi=>>cưỡi ngựa =>>doggy thì hết xiền.

Đánh giá:
SN: 1994
Chiều cao: 1m57
Quê quán: miền tây
Face: xinh, trang điểm nhẹ nhàng, thanh tú và cuốn hút
V1: hệ cam to tròn, quầng vú to, núm nhỏ, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: có ít lipit thuộc dạng có da có thịt.
V3: cong vút, rất nẩy, doggy hết ý.
Service: đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, , đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Tố my
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 10h - 22h

Price: 300k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
B

Black Cat XIII

Guest
Vừa gặp mở hàng e nó lun.
Hóa ra người cũ, tên mới, giá giảm nhưng chất lượng phục vụ tăng hơn trước. Đáng để check vs giá bỏ ra.
Để về rùi report 1 bài hoàn thiện cho a.e.

Wan

Hóa ra người cũ, tên mới, giá giảm nhưng chất lượng phục vụ tăng hơn trước. Đáng để check vs giá bỏ ra.
Tru
Trúc linh pai k bác h là tố my?? Trúc linh 400k

N

nhok123

Guest
mình kết e nay wa, sao dt ko duoc, bac nao check roi cho xin voi. nhìn them wa may bac

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
mình kết e nay wa, sao dt ko duoc, bac nao check roi cho xin voi. nhìn them wa may bac
Sói public số em gái trên topic đó bác !! K phải xin đâu, bác đi hài lòng về cho Sói cái rp về em gái sói

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom