200k MB Ngọc Trúc xxx279

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Đánh giá:
SN: 1980
Chiều cao: 1m58
Quê quán: miền nam
Face: máy bay sang chãnh, nhìn như các quý bà quý phái trong các bar hoặc các buổi dạ tiệc. Phải nói là mấy bác trẻ xíu đi với em ngoài đường người ta thì người ta tưởng các bác làm trai bao ấy chứ
V1: hệ dưa hấu to, săn chắc, da trắng, núm ngon, bú mút, xoa nắn thoải mái
V2: đã là máy bay thì đừng nên kì vọng nhiều
V3: cái này là thế mạnh của tất cả chiến cơ hạng nặng, Sói thì thích nhất đóng cọc với những cái mông to như thế.
Service: Đúng chuẩn máy bay, sang chãnh quý phái. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Máy bay: ngọc trúc
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 14h - 22h
Price: 200k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Chào em Ngọc Trúc, chiều hôm qua mới gặp em, đúng và chính xác như bài viết của Sói Trắng. Em lịch sự, không hối thúc và rất tình cảm. Mình đến nơi, gọi điện cho em báo số phòng, tắm chưa xong thì nghe tiếng gọi cửa rồi cái gì đến ...nó đến.....hihi , kỷ thuật " đầu môi chót lưỡi " chăm sóc thằng đệ rất tuyệt......cuối cùng thì theo thế truyền thống .....
Giá 200K phục vụ 5* trên cả tuyệt vời. Thank anh Sói Trắng nha, Thank mỹ nữ Ngọc Trúc đã cho anh bữa ăn tuyệt vời
Gặp lại em nha

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
Chào em Ngọc Trúc, chiều hôm qua mới gặp em, đúng và chính xác như bài viết của Sói Trắng. Em lịch sự, không hối thúc và rất tình cảm. Mình đến nơi, gọi điện cho em báo số phòng, tắm chưa xong thì nghe tiếng gọi cửa rồi cái gì đến ...nó đến.....hihi , kỷ thuật " đầu môi chót lưỡi " chăm sóc thằng đệ rất tuyệt......cuối cùng thì theo thế truyền thống .....
Giá 200K phục vụ 5* trên cả tuyệt vời. Thank anh Sói Trắng nha, Thank mỹ nữ Ngọc Trúc đã cho anh bữa ăn tuyệt vời
Gặp lại em nha
mừng bác có buổi check vui vẻ cùng các em gái trên diễn đàn nhé

acmatiensinh

Tư Vấn Viên
Gặp lại em nha
http://www.vnanchoi.com/forum/forums/box-report-bai-viet-ki-su-gai-goi-khong-anh.23/
cho em ấy 1 bài rep đi bác

The Lord

Ngọc Trúc kho lien lac lam . Khoá máy hoài . Nhan tin gọi dien nhieu lân ma ko tra loi va nghe máy luon . Ko bik con muốn làm hay nghỉ luôn
Tham gia dien dan 2 năm roi . Khỏi nhắc giờ giấc chi ? Nếu khỏi sai gio giấc thi noi lam gi
em thanh thanh cũng nói ô để ý lại giờ ý em nó là giờ giấc các em hàng của ô sói làm tự do nên khi nào các ô đi thì xem lại cái giờ mà gọi làm gì mà ông gắt thế .
vãi đạn . nghe sặc mùi thể hiện . thấy ghớm.
những cái trên ko phải chắc là bị vào danh sách đen của em ngọc trúc rồi cũng nên ,

The Lord

Bik danh Sach Đen la gi ko ma to miệng vay ? Gọi đổ chuông lau Nhắn Tin bao đã nhận . Chứ ko phai gọi ma keu tít tít roi kết thúc lien dau ma no danh sach den
Ko bik gi ma cứ to mồm len . Thùng rỗng keu to ... A Di Đà Phật
đọc những cmt tl của M mà tao cười ỉa
mấy đứa ng u thường rất hay tỏ ra nguy hiểm quả ko sai, nhìn cái câu nó cmt lại câu nói của nta kìa
M mở mắt to ra đọc cái cmt em thanh thanh em nói chỉ có ý cmt lại thôi chứ e nó đã đốt đít dòng họ M lên chưa hở mày quay cắn em nó xém tí em nó phải đi tiêm bệnh dại thì khổ. ờ !!!!

The Lord

Đeo bik thang chủ m tha m ra lam gi sủa bây . Cho ngoan đeo cản Dương . CaN đuong la chet Mm đó súc sinh
M quote lại cmt của Tao là gì thế thằng ngu kia. tai nói mày à. hay mày điên quá hoá dại rồi, đi học 1 khoá giao tiếp cá nhân đi

KHÔNG COPPY TOPIC VÀO COMMENT

Gọi em không đc. Hôm nay em có đi làm ở bình tân ko?​

Last edited by a moderator:
Em Ngọc Trúc lúc nào cũng phong độ . Mổi lần gặp em là mổi lần tê chim khác nhau, càng lúc càng mê, kỷ thật tuyệt vời ngây ngất con chim....

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom