Nhật Ký 18+

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
View attachment 1815
....NGÀY ....THÁNG ......NĂM 2017
Lần này là lần thứ 22
Mình đếm đủ
Không lần nào chồng mình làm cho mình đạt được cực khoái .Chán thật
Cứ banh háng mình ra là nhét vô rồi nhấp cho đã chứ không thèm để ý gì đến
cảm xúc của mình.........

NGÀY........THÁNG.......NĂM 2017
View attachment 1817
Tại sao ảnh lại xuất tinh nhanh vậy chứ .???Mình đang sắp sửa có cảm giác rạo rực thì ảnh đã ra đầm đìa rồi gục xuống ngủ luôn....:eek:
Thiệt là chán.
Chẳng lẽ mình cứ phải xài cái đồ giả để thủ dâm hoài hay sao.:cool:....Phải chi có con ku nào cứ cứng như nó hoài chắc đã lắm :p
Phải công nhận dùng nó thích thiệt .
Thọc vào thật sâu rồi lấy tay di di âm hạch. Mình cứ cứng người ra chảy tinh dịch dầm dề. Hay là mình thử kêu ảnh dùng thuốc xem sao......:p:D

NGÀY ...........THÁNG..............NĂM 2017

View attachment 1817
Thiệt là vô lý, rõ ràng là lỗi của ảnh, ảnh quá yếu thì phải tìm cách trị. Vậy mà mới nói ra thì lại giận dỗi bỏ ra ngoài còn kiếm chuyện gây gỗ nữa. Đàn ông gì mà chán quá. Tối nay lại phải nhờ “Cục Cưng” của mình rồi…..:p

NGÀY ...........THÁNG.............NĂM 2017
View attachment 1817
Hai tháng rồi ảnh không chạm đến mình, chắc tại ảnh còn giận chuyện lần đó. Trời ơi mình thèm hơi đàn ông quá. Mình đã thử hết số đồ ngũ mỏng dính khêu gợi rồi mà ảnh vẫn không thèm để ý. Hay là tối nay thử để trần truồng đi ngũ coi ảnh có động lòng không thì biết.

NGÀY..........THÁNG ..........NĂM 2017

View attachment 1817
Thiệt là chán
mình banh háng rồi vuốt ve cuảnh mà cũng không thèm Gạt tay mình ra còn hỏi làm gì kỳ vậy nữa chứ.Đàn ông gì không có sinh khí chút nào. Tối nay lại còn về trễ nữa.

NGÀY ........THÁNG..........NĂM2017
View attachment 1817
Mình thấy chán cuộc sống này ghê
Hôm qua ổng nhậu tới quắc cần câu đến nỗi phải nhờ anh Hùng chở về. May là có anh Hùng giúp mình khiêng ổng vô phòng chứ một mình mình thì chắc chịu thua . Mà anhHùng khỏe thiệt, ảnh bế xốc ổng lên rồi bước đi như không.....

NGÀY ......THÁNG..........NĂM 2017

View attachment 1817
Hnay anh Hùng lại ghé chơi hỏi thăm hôm đó ổng có sao không . Không ngờ trên thế gian còn có đàn ông tốt bụng như vậy. Mà trông anh Hùng cũng khá đấy chứ: kỹ sư đẹp trai, galăng hết biết sao lại chưa có bạn gái nhỉ. Phải chi hồi đó mình gặp ảnh trước.

NGÀY ...........THÁNG..........NĂM 2017
View attachment 1817
Tại sao mình lại cứ nghĩ về anh Hùng hoài . Hôm qua lúc thủ dâm, mình cứ nghĩ tới cơ thể lực lưỡng của anh ấy là lại xuất dịch dầm dề. Hay là mình đã..

NGÀY .........THÁNG...........NĂM 2017

View attachment 1817
Hôm nay ảnh lại đến. Mình đã phát nứng lên khi bắt gặp ánh mắt cuả ảnh nhìn xuyên vào trong cổ áo mình lúc mình rót nước mời ảnh.Tối nay mình lại thủ dâm với hình ảnh của ảnh. Không ebiết cu ảnh có bự như cục cưng của mình không.

NGÀY.......THÁNG........NĂM 2107
View attachment 1817
Thiệt là vô lý, rõ ràng là lỗi của ảnh, ảnh quá yếu thì phải tìm cách trị.Vậy mà mới nói ra thì lại giận dỗi bỏ ra ngoài còn kiếm chuyện gây gỗ nữa. Đàn ông gì mà chán quá. Tối nay lại phải nhờ “Cục Cưng” của mình rồi….

NGÀY ........THÁNG......NĂM 2017
View attachment 1817
PHai tháng rồi ảnh không chạm đến mình, chắc tại ảnh còn giận chuyện lần đó. Trời ơi mình thèm hơi đàn ông quá. Mình đã thử hết số đồ ngũ mỏng dính khêu gợi rồi mà ảnh vẫn không thèm để ý. Hay là tối nay thử để trần truồng đi ngũ coi ảnh có động lòng không thì biết.

NGÀY.........THÁNG.........NĂM 2017
View attachment 1817
Thiệt là chán, mình banh háng rồi vuốt ve cu ảnh mà cũng không thèmGạt tay mình ra còn hỏi làm gì kỳ vậy nữa chứ.Đàn ông gì không có sinh khí chút nào. Tối nay lại còn về trễ nữa.

NGÀY ....THÀNG.......NĂM 2017’
View attachment 1817
Mình thấy chán cuộc sống này ghê. Hôm qua ổng nhậu tới quắc cần câu đến nỗi phải nhờ anh Hùng chở về. May là có anh Hùng giúp mình khiêng ổng vô phòng chứ một mình mình thì chắc chịu thua . Mà anh Hùng khỏe thiệt, ảnh bế xốc ổng lên rồi bước đi như không.

NGÀY .....THÁNG......NĂM2107
View attachment 1817
Hôm nay anh Hùng lại ghé chơi hỏi thăm hôm đó ổng có sao không . Không ngờ trên thế gian còn có đàn ông tốt bụng như vậy. Mà trông anh Hùng cũng khá đấy chứ: kỹ sư đẹp trai, galăng hết biết sao lại chưa có bạn gái nhỉ. Phải chi hồi đó mình gặp ảnh trước.

NGÀY......THÁNG.......NĂM 2017
View attachment 1817
Tại sao mình lại cứ nghĩ về “ anh” hoài .Hôm qua lúc thủ dâm, mình cứ nghĩ tới cơ thể lực lưỡng của anh ấy là lại xuất dịch dầm dề. Hay là mình đã..

NGÀY ....THÁNG....NĂM 2017
A.....Hôm nay ảnh lại đến. Mình đã phát nứng lên khi bắt gặp ánh mắt cuả ảnh nhìn xuyên vào trong cổ áo mình lúc mình rót nước mời ảnh. Tối nay mình lại thủ dâm với hình ảnh của ảnh.Không biết cu ảnh có bự như cục cưng của mình không View attachment 1811

....Continue......