Những Câu Chuyện Kích Thích -8

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
một câu chuyện nữa kích thích trong đời.

Tôi ở Hn, có bà chị họ kém 5 tuổi ở miền trung ra ở cùng nhà để đi học đại học. Hồi đầu tiên thì cũng không để ý vì vẫn nghĩ bả là trẻ con. Lâu dần ở cùng nhà, mình bắt đầu bị va đập vào những quả ko cóc xê, quần đùi, áo 3 lỗ đi quanh nhà. Ờ, thế mới hay chị mình lớn rồi. Nhớ có thứ 7, cả nhà đi vằng, mình nghỉ làm ở nhà, nghĩ có 1 mình nên vừa dậy mở cửa ra phòng khách uống nước luôn (vì đêm trước rượu muộn), chim cò lủng lẳng trong cái quần đùi rộng, cửng tếu lên, vừa vào phòng khách thì thấy bà chị ngồi lù lù (hình như đang chat wc vs ny, vì ny bà ý du học bên Mỹ nên hay chat lúc sáng sớm). Bà ý nhìn mình rồi trố mắt nhìn xuống thằng bé, mình thấy có tí ướt át trong mắt, khoảng 5s thì bà ý lại liếc mắt vào cái ipad. Bà ý ko nói ko rằng, tự nhiên cái tính sĩ diện trong mình lại nổi lên, càng ưỡn ra mà lượn lờ trog phòng, lượn đi lượn lại vẫn ko thấy bà ý nói gì hay nhìn tiếp, ức chế, đánh liều, ra xát cạnh luôn, giả vờ ngó vào ipad hỏi:"chat vs thằng Tí à?". Bà ý giật mình rồi úp luôn cái ipad xuống "vô duyên", minh cứ tưởng nói cái của nợ của mình đang đung đưa chạm vào tay bà ý..."người ta đang tình cảm vs ck, đi chỗ khác". Á à, mình đoán ngay chắc đang chat sex vs ny, :)) xa nhau 6-7 tháng rùi chịu sao đc, mình bảo "có gì đâu mà ngại, em vợ con rồi, chị sợ quái gì em biết", xong cứ lì mặt đứng đấy, bà ý thì ngại nên cứ lấy tay huých cho mình tránh ra xa, nhưng chả biết cố ý hay gì, khuỷn tay cứ lướt qua đầu trym mình, tê hết người thì tránh ra sao đc. Khoảng hơn phút thì chắc sợ người yêu chờ, với lại thấy mình lì quá, nên lại ngửa ipad lên nhìn,

đm, con cu to đùng giữa cái videocall, bà ý giật mình, mình cũng giật mình, lùi ngay lại. Bà ý thấy thế chs lại cười khanh khách, bảo:"sao thế, to hơn của cậu hay sao mà cậu sợ?". Em thề, chưa bai giờ trong đời em quê thế, mà quê đâm ra tự ái, mà tự ái thì dái nghĩ thay não nên em dướn thằng em đến, bảo:"thế này mà bé hơn à?". Bà ý nhìn chằm chằm, đần ra mấy s, em quát xong cũng thấy quê quê, chả nói thêm té luôn về phòng. Sau hôm đấy, 2 chị em có vẻ giữ kẽ hơn, ít nc trêu chọc nhau hơn. Nhưng mình để ý buổi tối bà ý lại hay ra khỏi phòng nhiều hơn ( nói qua là p mình vs p bà ý đều ở tầng 3, đối diện nhau, mà mình hút thuốc hay ra cửa ngồi, vì trong phòng có vợ con) mà ngồi xổm thì các bác biết rồi, quần đùi thì rộng, nhiều khi thò cả con trym ra ngoài, thấy thế nên em càng tích cực khoe hàng, có hôm còn cố tình như vạch hẳn ra, hôm đấy em hút thuốc mà bà ý chịu đứng ngửi khói thuốc nói chuyện đến lúc em đi vào @@. Tả qua chút về bà chị họ em, bà ý dân miền trung nhưng gia đình khá giả nên trắng trẻo, kiểu tiểu thư, đếch biết làm việc nhà, nhưng ăn mặc và trang điểm thì khỏi chê, bà ý cao khoảng hơn 1m6, vếu hệ cam, mông hơi hơi to, eo thì khỏi bàn, múa bụng ra mà, nói chung là hệ mình dây. Cuộc sống cứ thế tiếp diễn, 2 chị em cứ khoe hàng lẫn nhau, có hôm kích thich nhất là em ngồi hút thuốc, bà ý ra ngồi xổm đối diện xong chém gió, chuyện lo lắng người yêu bên nc ngoài lăng nhăng này nọ, đéo có gì đáng nói nếu ko phải tại bà ý mặc váy và bên trong là quần lòn khe, đm, chả nghe nc đc cái gì, chỉ biết ừ ừ, trym thì cứ to dần, mà em nhìn chằm chằm luôn, bà ý chắc chắn biết mà vẫn coi như ko có gì, vẫn cứ banh hàng cho em nhìn, ánh sáng yếu mà em thấy rõ luôn mấy sợi lông lơ thơ, hai mép l... hồng hồng ướt át, đm, thề, tí phun, nếu ko phải vợ vẫn trong phòng thì em đã lao vào xâu xé rồi T-T. Chuyện gì đến cũng phải đến, 1 ông anh họ sinh nhật, cả mấy a e đi hết, nhậu nhẹt tưng bừng, hết tăng 1 cả nhà rủ nhau lên bar tăng 2. Vợ em thấy mệt, mà nhà còn con nhỏ đang gửi bà ngoại nên bảo về luôn, mình tụt hứng nhưng cũng phải chiều vợ, thế đếch nào chở vợ về đến nhà ngoại để đón con về thì vợ bảo:"thôi, hnay e ngủ luôn bên này, a qua chơi vs a chị đi cho vui". Sướng, sướng lắm, như kiểu lần đầu đc điểm 10, ưng lắm, như kiểu đánh lô trúng con mình đã tính. Em phi chắc phải tốc độ 120km/h từ nhà ngoại lên bar. Cuộc vui bắt đầu, a chị e xoã hết, rượu nốc tì tì (nhà em cũng đông người nên a c e hơn chục người hôm đấy). Mình có mục tiêu, có tính toán sẵn, nên cứ bà chị họ là xấn đến, hết mời rượu lại ép ăn hoa quả, đến chai chivas thứ 3 thì mọi người say hết cả, mà bar